1Af hverju eru pufferjakkar sterkur flokkur fyrir vörumerki
Fáir flokkar yfirfatnaðar sameina hátt skynjað verðmæti, sterka árstíðabundna sveiflu og mikla verðteygjanleika eins áhrifaríkt og pufferjakkar. Einn jakki getur selst á 60 dollara í stórum verslunum eða 600 dollara í tæknilegum eða tískulegum verslunum, þar sem munurinn ræðst næstum eingöngu af fyllingargæðum, efni í skel og smíðaaðferð - þrjár breytur sem vörumerki stjórnar á forskriftarstigi frekar en á hönnunarstigi.
Fyrir kaupendur milli fyrirtækja skapar þetta óvenju hagstætt staðsetningarumhverfi. Þar sem hlýjaþátturinn (fyllingin) er ósýnilegur í fullunnu flíkinni, bregðast kaupendur sterkt við gagnsæi í forskriftum og staðfestingu þriðja aðila. Vörumerki sem birta fyllingarkraft, fyllingarþyngd og gerð á vörusíðum sínum standa sig stöðugt betur en vörumerki sem lýsa jökkum sínum eingöngu með stíl.
Sjálfbærni er nú forskrift, ekki markaðsaukabúnaður
Efnisval á bak við puff-áætlun hefur mælanlega umhverfislega þýðingu og iðnaðurinn hefur byrjað að magngreina hana. Samkvæmt gögnum um líftímamat sem birt var afAlþjóðlega dún- og fjaðraskrifstofan (IDFB), dúnn hefur 85 til 97 prósent minni áhrif en pólýester í öllum greindum áhrifaflokkum og um það bil 18 sinnum minni áhrif á loftslagsbreytingar en pólýesterfylling. IDFB er nú að uppfæra þetta mat til að taka með endurunninn dún í fyrsta skipti - sem er merki um að hringlaga efnisstraumar séu að færast frá sérhæfðri notkun yfir í aðalframleiðslu í fyllingarefnum.
Þetta skiptir máli í viðskiptalegum tilgangi því smásölukaupendur í Evrópu og Norður-Ameríku krefjast í auknum mæli skjalfestrar uppruna áður en þeir skrá sig.Ábyrgðarstaðall fyrir niðurdrátt (RDS), sem Textile Exchange hefur umsjón með, er enn ríkjandi rammi um geymslukeðju fyrir dún, sem bannar lifandi plokkun og nauðungarfóðrun en krefst endurskoðunar þriðja aðila á hverju stigi framboðskeðjunnar frá býli til fullunninna flíka. Sérstaklega,Alþjóðlegur endurvinnslustaðall (GRS)gildir um fullyrðingar um endurunnið efni í skelefnum og tilbúnum fyllingum og krefst þess að lágmarki 50 prósent endurunnið efni sé notað í merkingar sem miða að neytendum.
2Líffærafræði pufferjakka: Átta þættir sem skilgreina gæði
Pufferjakki er kerfi samverkandi íhluta. Veikleiki í einhverjum þeirra rýrir frammistöðu allrar flíkarinnar, og þess vegna meta reyndir innkaupastjórar hvern íhlut sem sérstakan lið frekar en að samþykkja eitt verð á „pufferjakka“. Skýringarmyndin hér að neðan sýnir átta þætti sem hafa mest áhrif á kostnað, hlýju, endingu og ánægju viðskiptavina.
Hver þessara átta þátta er ákvörðun um forskrift sem hefur áhrif á kostnað. Skelin ákvarðar endingu og áferð, fyllingin ákvarðar hlutfall hlýju miðað við þyngd, smíði skjólveggjarins ákvarðar loftþéttni og eiginleika gegn köldum blettum, og klæðningin (rennilás, ermar, faldur, fóður) ákvarðar skynjaða gæði á sölustað. Vörumerki sem meðhöndla alla átta þætti sem samningsatriði ná stöðugt betri hlutfalli kostnaðar miðað við afköst en vörumerki sem semja aðeins um heildarverð á einingu.
3Val á skelefni: Denier, vefnaður og frágangur
Skeljarefnið er ysta lagið í dúnjakka og gegnir þremur hlutverkum samtímis: að halda fyllingunni, standast núning og veður og veita sjónræna og áþreifanlega stöðu sem skilgreinir markaðsstöðu flíkarinnar. Val á því krefst þess að vega og meta denier (þykkt garns), vefnaðaruppbyggingu og áferð.
Afneitandi og hvers vegna það skiptir meira máli en þyngd ein og sér
Denier mælir línulega massaþéttleika einstakra garna í efninu. 20 denier (20D) nylon notar fínt garn til að framleiða létt, sveigjanlegt og örlítið gegnsætt efni sem er tilvalið fyrir pökkunarhæfar eða ultraléttar pufferjakkar. Aftur á móti notar 70D nylon Oxford þykkt garn til að skapa sterkt, núningþolið skel sem hentar vel fyrir notkun í kringum vinnufatnað. Milli þessara öfga eru 30D og 40D efni ráðandi á meðalmarkaði vegna þess að þau vega vel á móti þyngd, endingu og kostnaði.
Mikilvægt er að hafa í huga að denier-magn eitt og sér ákvarðar ekki hvort efni sé dúnþétt. Dúnþéttleiki ræðst af þéttleika smíði og frágangi - venjulega kalandrunarferli sem lokar vélrænt bilunum milli garna, eða plastefnishúð sem er borin á bakhliðina. 20D kalandraður ripstop getur verið dúnþéttari en lauslega ofinn 40D taffeta.
| Upplýsingar um skelefni | Áætluð þyngd (gsm) | Niðurstöðuþol | Besta forritið |
|---|---|---|---|
| 20D nylon ripstop, kalandrað | 35 til 40 | Já | Pakkanlegur, ofurléttur, lagskiptur flíkur |
| 30D nylon taffeta, kalandrað | 45 til 55 | Já | Léttur hversdagslegur og borgarlegur stíll |
| 40D nylon ripstop, kalandrað | 60 til 70 | Já | Meðalþyngd útivistar, skíðasvæði, almenn smásala |
| 50D pólýester, sívalningsáferð | 75 til 85 | Já | Varanleg, óformleg og verðstýrð magnáætlanir |
| 70D nylon Oxford, PU húðað | 110 til 130 | Já(húðað) | Vinnufatnaður - nálægt, þungur, iðnaðar |
| 2L eða 3L lagskipt himna | 90 til 150 | Já | Vatnsheldar skeljar, tæknileg alpaskíði, skíði |
Frágangur: DWR og meira
Endingargóð vatnsfráhrindandi áferð (DWR) veldur því að vatn perlar sig og rennur af yfirborði skeljarinnar frekar en að væta hana. Þetta skiptir máli fyrir virknina því dúnn missir nánast allt einangrunargildi þegar hann er blautur, þannig að með því að halda yfirborðsraka frá fyllingunni varðveitist hlýja í blandaðri úrkomu. Flestar framleiðsluáætlanir fyrir dúnnföt tilgreina DWR-áferð sem er metin til að viðhalda 80 til 100 úðaprófunarstigum þegar hún er ný, með markmiði um endingu heimaþvottar upp á 80 stig eftir fimm þvotta.
Tilgreindu efnasamsetningu vatnsheldrar efnahvarfa (DWR) sérstaklega. Hefðbundnar langkeðju flúorkolefnismeðferðir (C8) eru að vera að hætta notkun vegna reglugerðarþrýstings í ESB og nokkrum ríkjum Bandaríkjanna, og flest útflutningsmerki krefjast nú C6 eða flúorlausrar vatnsheldrar efnahvarfa. Verksmiðja sem notar C8 sjálfgefið án þess að spyrja mun framleiða flíkur sem gætu verið óseljanlegar á markhópnum þínum.
4Fyllingarefni: Dúnn, tilbúið eða endurunnið
Val á fyllingu hefur áhrif á hlýju, þyngd, þjöppunarhæfni, kostnað og – í auknum mæli – sjálfbærnisöguna sem tengist flíkinni. Það er ekkert alhliða rétt svar; rétta fyllingin fer eftir loftslaginu sem flíkin er seld í, verðlagningu línunnar og skuldbindingum vörumerkisins varðandi efni.
Að skilja fyllingarkraft
Fyllingarkraftur mælir rúmmálið í rúmtommum sem ein únsa af dún tekur við stöðluð skilyrði. Dúnn með 550 fyllingarkrafti er þéttari og óhagkvæmari á hvert gramm; dúnn með 800 fyllingarkrafti fangar meira loft á hverja þyngdareiningu og veitir jafngóða hlýju með minni fyllingarþyngd og betri þjöppunarhæfni. Fyllingarkraftur er mældur samkvæmt aðferðum sem IDFB heldur utan um og samkvæmt evrópska staðlinum EN 12130, og óháðar rannsóknarstofur eins ogIDFLframkvæma prófanir og vottun sem staðfesta fullyrðingar birgja.
Fyllingarkraftur er aðeins helmingur jöfnunnar. Heildarhlýja er fall af fyllingarkrafti margfaldaðri með fyllingarþyngd — jakki með 650 fyllingu og 200 grömmum af dún getur verið hlýrri en jakki með 800 fyllingu og 120 grömmum. Tæknibakpokar fyrir fagmenn tilgreina alltaf hvort tveggja.
| Fyllingartegund | Fyllingarkraftur | Hiti miðað við þyngd | Þjappanleiki | Blaut afköst | Hlutfallslegur kostnaður |
|---|---|---|---|---|---|
| Andadúnn 80/20 | 550 | Miðlungs | Miðlungs | Fátækur | 1,0x (grunngildi) |
| Andadúnn 90/10 | 650 | Gott | Gott | Fátækur | 1,3x |
| Gæsadúnn 90/10 | 700 | Mjög gott | Mjög gott | Fátækur | 1,8x |
| Gæsadúnn 95/5 | 800 til 900 | Frábært | Frábært | Fátækur | 2,5x til 3,5x |
| Endurunnið niður (RDS eða GRS) | 600 til 700 | Gott | Gott | Fátækur | 1,5x |
| Tilbúið 100 gsm | Ekki til | Miðlungs | Lágt | Gott | 0,6x |
| Tilbúið 150 gsm | Ekki til | Gott | Lágt | Gott | 0,9x |
Tilbúið fylliefni skiptast á hlýju miðað við þyngd og þjappanleika til að fá þol í blautu veðri. Í stöðugt röku sjávarloftslagi eða í vinnufatnaði þar sem flíkin getur blotnað og ekki er hægt að þurrka hana áreiðanlega yfir nótt, er tilbúið fylliefni oft rétta verkfræðilega ákvörðunin þrátt fyrir minni loftnýtingu. Mörg vörumerki nota hvort tveggja: fyrir þurr-kalda smásölurásir, tilbúið fyrir blaut-kalda og iðnaðarrásir.
5Smíðaaðferðir: Saumað í gegn, Baffle og Welded
Smíðaaðferðin ákvarðar hvernig fyllingin er haldin á sínum stað og hefur mikil áhrif á bæði hlýju og kostnað á einingu. Þrjár ríkjandi aðferðirnar — saumuð í gegn, plötusnúða og suðu — eru í mismunandi stöðum á verð-frammistöðukúrfunni.
| Byggingarframkvæmdir | Kaldir blettir | Loftgeymslur | Launakostnaður | Lekahætta | Dæmigerð staðsetning |
|---|---|---|---|---|---|
| Í gegn saumað | Já í saumunum | Neðri | Lágt | Miðlungs | Aðgengi, tískulegt, létt |
| Rásarhljóðfæri | Lágmarks | Hátt | Miðlungs | Lágt | Miðlungs til úrvals á hverjum degi |
| Kassaþjöppu | Enginn | Hæsta | Hátt | Lágt | Tæknileg, leiðangur, fjallaklifur |
| Soðið / tengt | Enginn | Hátt | Miðlungs til hátt | Mjög lágt | Vatnsheldur, úrvals borgarstíll |
6Sérstillingarmöguleikar sem aðgreina vörumerkið þitt
Í flokki þar sem tugir vörumerkja selja sjónrænt svipaðar sniðmát, kemur aðgreiningin frekar út frá forskriftum og smáatriðum en einni saman frá lögun. Áhrifaríkustu sérstillingartækin falla í fjóra flokka.
Silhouette og passa
Breidd og stefna rönda er fljótlegasta leiðin til að breyta skynjaðri persónuleika flíkar. Breiðar láréttar röndur lesa sem frjálsleg og tískuleg; þröngar röndur lesa sem tæknilegar; lóðréttar eða chevron-mynstraðar röndur gefa strax til kynna sérstakt hönnunarmál. Passformmat skiptir jafnt máli - evrópsk sniðblokk er verulega frábrugðin bandarískri blokk hvað varðar bringu, ermalengd og faldlengd, og vörumerki sem selja á báða markaði ættu að tilgreina frá hvaða blokk verksmiðjan er notuð til að flokka.
Innréttingar og vélbúnaður
Rennilásar eru merki um góða sýnileika. YKK-rennilás eða sambærilegur rennilás með sérsniðnum togara bætir við litlum einingakostnaði en eykur verulega skynjaðan gæðaflokk. Aðrar ákvarðanir um vélbúnað - smellufestingar, snúrubúnaður, teygjanlegar eða frönsk ermar og innri vasar - stuðla hver um sig að gæðamati viðskiptavinarins á fyrstu þrjátíu sekúndunum eftir meðhöndlun flíkarinnar.
Vörumerkjaumsókn
Fyrir dúnjakka eru vörumerkjavalkostir meðal annars ofnir eða prentaðir hálsmerki, hitaflutnings- eða útsaumaðir brjóstmerki, sérsniðnir rennilásatrekkjarar, prentað fóðurefni og vörumerktar umbúðir. Útsaumur á sængurverðu skelflíki krefst undirlags sem undirlag til að koma í veg fyrir hrukk, þannig að vörumerki ættu að staðfesta að verksmiðjan hafi reynslu af útsaumi sérstaklega á dúnfylltum efnum - algengt vandamál hjá verksmiðjum sem eru vanari flatofnum flíkum.
Efnisleg frásögn
Vottunarstyrktar fullyrðingar um efni eru nú lögmæt aðgreiningartól. Að tilgreina RDS-vottaðan dún, GRS-vottaðan endurunninn skeljaefni eðaOEKO-TEX STAÐALL 100Prófað skel gefur smásölukaupendum og neytendum sannanlega ástæðu til að velja vöruna þína fram yfir óvottaða keppinaut á svipuðu verði. Þessar fullyrðingar krefjast skjalfestingar, svo skipuleggið vottunarumfangið meðan á þróun stendur frekar en að bæta við fullyrðingum eftir framleiðslu.
7Framleiðsluferli: Frá tæknipakka til sendingar
Að skilja framleiðsluröðina hjálpar kaupendum að setja raunhæfar tímatöflur og bera kennsl á hvar tafir oftast eiga sér stað. Dæmigert sérsmíðað púðajakkakerfi fer í gegnum sjö stig.
Ljúkið við allar íhlutaupplýsingar: efni skeljar og denier, fyllingartegund og þyngd, smíðaaðferð, uppsetningu skúffu, klippingaráætlun, stærðarflokkun og merkingarkröfur. Þetta er mikilvægasta stigið — óvissa hér leiðir til kostnaðar og tafa í gegnum hvert skref sem fylgir.
Staðfestið framboð á efni og fyllingu og staðfestið að vottunarskjöl (RDS viðskiptavottorð, GRS umfangsvottorð, OEKO-TEX merki) séu gild og nái til þeirra tilteknu efna sem keypt eru.
Fyrstu sýnishornin eru framleidd til að meta passform, smíði og sjónrænt. Flest forrit krefjast einnar til tveggja sýnatökuumferða. Kaupendur sem samþykkja sýnishorn án þess að nota þau í köldu veðri uppgötva oft vandamál með lofthæð eða passform aðeins á vettvangi.
Sendið staðfestingarsýni til rannsóknarstofuprófunar ef markaðurinn krefst þess — staðfesting á fyllingargetu, greiningu á samsetningu og skimun fyrir takmörkuðum efnum. Þriðju aðilar eins og IDFL sjá um fyllingarprófanir og vottun.
Klipping, sængursaumur, fylling, lokun, snyrting og frágangur. Dúnfylling fer fram í rakastýrðu umhverfi með kvörðuðum fyllingarþyngdarstöðvum, þar sem frávik í fyllingarþyngd eru algengasta orsök ósamræmis í lotum.
Innbyggðar athuganir við saumaskap og lokun á gripgöllum meðan þeir eru enn leiðréttanlegir. Lokaskoðun staðfestir mælingar, fyllingardreifingu, gæði sauma, nákvæmni merkingar og að pökkun sé í samræmi við AQL staðalinn þinn.
Þjöppunarpakkning dregur úr flutningsmagni dúnflíka, en ofþjöppun getur tímabundið flatt út loftið. Staðfestið pökkunaraðferðina við verksmiðjuna og leyfið flíkunum að lofta alveg aftur áður en þið takið ljósmyndir í smásölu eða kynning í sýningarsal.
Heildar raunhæfur tímarammi frá læsingu tæknipakkningar til afhendingar í vöruhúsi er um það bil 95 til 145 dagar fyrir sjóflutninga eða 70 til 115 dagar fyrir flugflutninga. Vörumerki sem hyggjast kynna vörur árstíðabundnar ættu að vinna aftur á bak frá þeim degi sem þeir þurfa að koma á vöruhúsi og bæta við tveggja til þriggja vikna biðröð fyrir endurskoðanir á sýnishornum, þar sem mest töf verður á vörunni.
8Gæðaeftirlit og prófunarstaðlar
Pufferjakkar hafa bilunaraðstæður sem eru ekki til staðar í flötum ofnum flíkum. Leki í dún, hrun lofts, breyting á hólfum og frávik í fyllingarþyngd eru öll sértæk fyrir einangruð efni og hvert þeirra krefst sérstakrar skoðunaraðferðar frekar en almennrar gæðaeftirlits á flíkum.
| Prófunarbreyta | Stjórnunarstaðall | Dæmigert ásættanlegt svið | Af hverju það skiptir máli viðskiptalega |
|---|---|---|---|
| Fyllingarkraftur | Prófunarreglur IDFB / EN 12130 | Ætti að passa við forskriftir innan +/- 5 prósenta | Ákvarðar beint trúverðugleika hlýjukröfu |
| Samsetning (hlutfall niður í fjaður) | IDFB 3. hluti | 90/10, 80/20 eins og tilgreint er | Nákvæmni merkimiða; rangar fullyrðingar skapa lagalega áhættu |
| Gruggleiki (hreinleiki) | IDFB | 500 mm eða hærra | Hreinlæti og ofnæmiseftirlit |
| Súrefnistala | IDFB | 10 mg í hverjum 100 g eða minna | Gefur til kynna leifar af lífrænu efni |
| Dúnþéttleiki efnis | ISO 12132-1 | 15 trefjar eða færri | Kemur í veg fyrir kvartanir um leka og skil á vörum |
| DWR úðapróf | AATCC 22 / ISO 4920 | 80 til 100 stig þegar nýtt | Vörn gegn yfirborðsvatni í blönduðu veðri |
| Frávik í fyllingarþyngd | Innbyggð framleiðslustýring | +/- 5 prósent af forskrift á spjaldi | Samræmi í lotum milli stærða og eininga |
Félagsleg fylgni er samhliða krafa fyrir flestar útflutningsáætlanir.amfori BSCIer viðurkenndasti rammi um félagslega fylgni í evrópskum framboðskeðjum og nær yfir vinnutíma, laun, heilbrigði og öryggi og kvörtunarferli í meira en 120 löndum. Að staðfesta að framleiðandi þinn hafi gengist undir gildandi úttekt - og að úttektin nái til tiltekins framleiðslustaðar, ekki bara viðskiptaeiningar - er staðlað áreiðanleikakönnunarskref sem fyrirtækjakaupendur krefjast í auknum mæli áður en birgir er ráðinn til starfa.
9MOQ, verðlagning og áætlun um afhendingartíma
Þunnjakkaframleiðendur bjóða upp á hærri lágmarksverð en margir aðrir flokkar yfirfatnaðar, aðallega vegna þess að vefnaðarverksmiðjur og birgjar fyllingar setja sín eigin lágmarksverð sem verksmiðjan verður að safna saman. Að skilja uppruna þessara lágmarksverðs hjálpar kaupendum að semja um raunhæf kjör.
Hvaðan kemur MOQ
Tvær takmarkanir hafa áhrif á lágmarksframboð á púðum. Í fyrsta lagi er lágmarksframboð á sérsmíðuðum skelefnum yfirleitt 500 til 1.000 metrar að lengd, sem þýðir um það bil 300 til 600 jakkaeiningar eftir stærð og sniði. Í öðru lagi selja fyllingarframleiðendur venjulega í lotum sem gera mjög litlar pantanir óhagkvæmar. Að vinna út frá núverandi lagerefni verksmiðjunnar og stöðluðum fyllingarforskriftum lækkar verulega lágmarksframboð, og þess vegna geta ODM-áætlanir sem byggja á viðurkenndum verksmiðjuhönnunum oft byrjað á 100 til 300 stykki í hverjum litasamsetningum.
| Tegund forrits | Dæmigert lágmarksframboð | Sýnatökutími | Afhendingartími í magni | Verðáhrif |
|---|---|---|---|---|
| ODM — núverandi hönnun, sérsniðinn litur og lógó | 100 til 300 stykki í hverjum litasamsetningum | 10 til 15 dagar | 30 til 35 dagar | Lægsta |
| ODM - breytt hönnun, sérsniðið efni | 300 til 500 stykki | 15 til 20 dagar | 35 til 45 dagar | Miðlungs |
| OEM — fullkomið sérsniðið hönnunar- og tæknipakki | 500 til 1.000 stykki | 20 til 30 dagar | 40 til 50 dagar | Hærra |
| OEM — vottað efnisforrit (RDS, GRS) | 500 til 1.000 stykki | 25 til 35 dagar | 45 til 55 dagar | Hæsta |
Kostnaðarþættir sem vert er að semja um
Fyllingarkostnaður er ráðandi hluti af efnisskrá dúnpeysu og nemur yfirleitt 35 til 55 prósentum af heildarkostnaði á einingu, allt eftir fyllingargetu og þyngd. Skeljarefnið er almennt næststærsti þátturinn. Hagnýt afleiðing þess er sú að það að færa fyllingargetu úr 650 í 800 eykur oft einingarkostnaðinn verulega en að uppfæra skeljarefnið úr 30D í 40D. Ef markverðið er fast, þá er áhrifaríkasta kostnaðarstýringin venjulega fyllingargeta og fyllingarþyngd frekar en efni eða frágangur.
10Hvernig á að velja framleiðanda pufferjakka
Að meta framleiðanda dúnjakka krefst þess að skoða lengra en almenna fataframleiðslugetu og út frá fjórum flokkssértækum hæfniþáttum.
1. Reynsla af einangruðum byggingarframkvæmdum með sannaða reynslu
Óskað er eftir framleiðslutilvísunum sérstaklega fyrir einangruð yfirfatnað úr dún eða gerviefnum, ekki almennan yfirfatnað. Saumaskapur, fylling og dúnþétting eru aðskilin svið. Óskað er eftir myndum af fyllingarherberginu og spyrjið hvernig fyllingarþyngd er staðfest á spjaldastigi — verksmiðja sem vegur aðeins fullunnar flíkur getur ekki stjórnað framleiðslulotum.
2. Vottunarsvið sem passar við kröfur þínar
Staðfestið að verksmiðjan hafi gildandi vottanir sem ná yfir þau efni sem þið ætlið að nota — RDS fyrir dún, GRS fyrir endurunnið efni, OEKO-TEX fyrir skelina og amfori BSCI fyrir félagslega samræmi. Mikilvægt er að staðfesta að vottorðið nefni framleiðslustaðinn, ekki aðeins móðurfélag, og bera saman gildistíma við framleiðslugluggann.
3. Aðgangur að prófunum og agi í skjölun
Spyrjið hvaða þriðja aðila rannsóknarstofu verksmiðjan notar og hvort þeir geti útvegað prófunarskýrslur á lotustigi. Framleiðandi sem framleiðir reglulega prófunargögn mun fara hraðar í gegnum samþykktarferlið ykkar og verður betur í stakk búinn til að rökstyðja fullyrðingar ef smásölukaupandi endurskoðar framboðskeðjuna ykkar.
4. Heiðarleg MOQ og tímalínusamskipti
Verið varkár gagnvart birgjum sem samþykkja óvenju lága lágmarkskröfur eða óvenju stutta afhendingartíma án þess að útskýra hvernig þeir muni ná þeim. Í einangruðum yfirfatnaði leiða árásargjörn loforð oft til þess að fyllingin sé skipt út, þyngdin minnkuð eða prófunum sleppt — sem ekkert sést fyrr en varan kemur.
PASSION OUTERWEAR er deild innan Quanzhou Donghuang Garment Co., Ltd., með meira en 20 ára reynslu í framleiðslu og viðskiptum með útivistarfatnað, vinnufatnað og hitaðan fatnað. Pufferjakkaáætlanir okkar eru starfræktar með BSCI, SMETA, GRS og OEKO-TEX vottuðum framboðskeðjum og við styðjum bæði ODM sérsniðnar hönnunaraðferðir frá viðurkenndum hönnunum og fulla OEM þróun frá tæknilegum pakka þínum. Auk einangraðra útivistarfatnaðar framleiðum við...sérsmíðaður vinnufatnaðurogsérsniðin hitað fötforrit, sem gerir vörumerkjum kleift að sameina marga flokka með einum framleiðsluaðila.
Algengar spurningar
Tilbúinn/n að þróa sérsniðna pufferjakkaáætlun þína?
PASSION OUTERWEAR smíðar sérsniðna duftjakka úr 100 stykkjum, með RDS og GRS vottuðum efnisvalkostum, möguleika á kassalaga og suðu, og prófun á fyllingu á öllum lotum. Sendið okkur tæknibúnaðinn ykkar eða viðmiðunarsýnishorn — við svörum innan sólarhrings.
Óska eftir tilboði og úttekt á tæknipakka Skoða OEM / ODM forrit

